Lahat ng Kategorya

Pagkuha ng mga Selula ng LiFePO4 para sa Mataas na Voltaheng 16S na Mga Kit ng Kahon ng Baterya na May Sistema ng Pagpapalit: Isang Tseklis ng Pagpapatunay para sa mga B2B na Bumibili | JKESS

2026-09-30 17:22:24
Pagkuha ng mga Selula ng LiFePO4 para sa Mataas na Voltaheng 16S na Mga Kit ng Kahon ng Baterya na May Sistema ng Pagpapalit: Isang Tseklis ng Pagpapatunay para sa mga B2B na Bumibili | JKESS

Pagkuha ng mga Selula ng LiFePO4 para sa Mataas na Voltaheng 16S na Mga Kit ng Kahon ng Baterya na May Sistema ng Pagpapalit: Isang Tseklis ng Pagpapatunay para sa mga B2B na Bumibili

Ang aming kit ay dumadating nang walang mga selula — at iyan ang layunin. Narito ang pampitik na balangkas na may pitong hakbang na naghihiwalay sa mga selulang Grade A mula sa mga itinampok na hindi naaangkop, at nagtiyak ng tamang sukat bago mo pa man i-crimp ang isang terminal.

Inilathala: Setyembre 29, 2026 | 14 minuto ang pagbasa | Koponan ng Inhinyero ng JKESS

Mga Pangunahing Batayan

  • Kapag bumibili ka ng 16S HV battery box kit na walang mga cell, ang pagkuha ng mga cell ang pinakamadaling hakbang sa proyekto na mali — at isa sa pinakamahalagang variable na nakaaapekto sa serbisyo ng buhay.
  • Ang market label na "Grade A" ay wala nang iisang universal na pamantayan. Ang mga shipment mula sa parehong supplier ay maaaring galing sa iba't ibang production line, at ang variation sa capacity ay maaaring abot sa 5%.
  • Ang verification ng cell ay hindi maaaring umaasa sa isang datasheet lamang. I-verify ang apat na independent na anyo ng ebidensya: batch traceability, capacity test reports, internal-resistance consistency, at dimensional tolerance.
  • Ang dimensional tolerance sa 280Ah–314Ah prismatic LiFePO4 cells ay direktang nakaaapekto sa assembly. Kahit na magkatulad ang nominal na sukat, ang aktuwal na mga cell mula sa iba't ibang line ay maaaring magkaiba ng 1–2mm.
  • Ang JKESS 16S battery box kits (4U / 6U) ay gumagamit ng BMU-H5-16, na may 1–4.5V sampling range at ±0.005V accuracy. Ang voltage window na ito ay isang pangunahing limitasyon kapag pinipili ang mga cell para sa ligtas na paggamit sa kit.

Bakit ang Cell Sourcing ang Pinakamataas na Risk na Hakbang sa Iyong BESS Project

Ang pagpili ng modelo ng JKESS kit — ang kahon, ang Battery Management System (BMS), at ang mga wiring harness nang walang mga cell — ay nagbibigay ng malaking kalayaan sa gastos at kontrol sa pagbili para sa mga B2B na mamimili. Ang ganitong kalayaan ay may kasamang isang tungkulin na hindi maaaring i-outsource: ang desisyon sa pagbili ng mga cell.

Karaniwang kumakatawan ang mga cell sa 50%–60% ng kabuuang gastos ng sistema ng pag-iimbak ng enerhiya, at ang mga isyu kaugnay ng cell ang maaaring sumulpot sa higit sa 70% ng mga kabiguan ng sistema. Gayunpaman, marami pa ring B2B na mamimili ang bumibili ng mga cell batay lamang sa isang PDF na datasheet mula sa tagapagkaloob at sa pasalitang pangako na “ito ang aming pinakamahusay na Grade A na mga cell.”

Ang problema ay ang “Grade A” ay maaaring mag-iba-iba nang husto mula sa isang tagapagkaloob papunta sa isa pa. Para sa isang tagapagkaloob, maaaring ibig sabihin nito ang kapasidad na nasa o higit sa 95% ng nominal na rating; para naman sa iba, maaaring mangahulugan lamang ito ng walang nakikitang pinsala sa panlabas na anyo. Kung wala ang isang karaniwang, maisusuri na balangkas, ang pagbili ng mga cell ay naging isa sa pinakakawalan ng kontrol na bahagi ng proyekto.

Ano Talaga ang Ibig Sabihin ng “Grade A”: Isang Realidad na Pagtatasa

Wala nang pandaigdigang pamantayan sa pag-uuri ng mga selula sa industriya ng pag-iimbak ng enerhiya. Ang sumusunod na mga pansamantalang kahulugan ay nagbibigay-buod ng mga pampublikong pamamaraan sa pagsusuri at ng karanasan sa B2B na pagbili upang makabuo ng isang praktikal na balangkas para sa pagpili.

Baitang Pagkakapare-pareho ng kapasidad Pagkakapareho ng panloob na resistensya Rate ng self-discharge Karakteristikong pinagmumulan Antas ng Panganib
Baitang A Kapasidad ≥ 98% ng nominal; pagkakaiba ng batch ≤ 1% Pagkakaiba ≤ 5% ≤ 2% kada buwan Original na suplay mula sa pabrika o opisyal na channel Mababa
Baitang B Kapasidad 90%–97%; pagkakaiba ng batch 2%–5% Pagkakaiba 5%–15% 2%–5% kada buwan Mga natitirang stock o mga selulang na-recover Katamtaman
Baitang C Kapasidad < 90%; pagkakaiba ng batch > 5% Variasyon 15% 5% kada buwan Mga baterya na inilabas na mula sa serbisyo o mga hindi pormal na channel Mataas
⚠️ Ang 'Grade A' ay hindi sapat bilang hiwalay na ebidensya. Ang ilang mga tagapag-suplay ay nagre-relabel ng mga selula ng mas mababang antas bilang Grade A, lalo na sa kalakalang pang-mitran kung saan mahirap ang pagpapatunay. Dapat humiling ang mga bumibili ng mga ulat ng pagsusuri mula sa ikatlong partido na may bisa, imbes na umasa lamang sa mga teknikal na dokumento na ibinibigay ng tagapag-suplay.

Ang 7-Hakbang na Listahan ng Pagpapatunay para sa mga Selula ng 16S BESS

Gamitin ang listahang ito upang tapusin ang pagpapatunay ng mga dumating na selula sa loob ng 48 oras mula sa pagkakaroon nito, upang matukoy ang mga problema bago mawala ang karapatan sa pagbabalik o ang panahon para mag-file ng reklamo.

  1. Patunayan ang pagsubaybay sa batch Humiling ng mga orihinal na rekord ng produksyon na nauugnay sa numero ng batch ng selula, hindi isang pangkalahatang teknikal na dokumento. Kumpirmahin na ang lahat ng selula sa isang batch ay may parehong petsa ng produksyon at parehong linya ng produksyon; ang paghalo ng mga batch ay maaaring palakasin ang mga pagkakaiba sa kapasidad at panloob na resistensya.
  2. Patunayan ang ulat ng pagsusuri ng kapasidad Kailangan ang ulat na nag-uuri ng kapasidad sa antas ng batch na nagpapakita ng temperatura ng pagsubok, C-rate, at cutoff voltage. Ang pagsubok ng kapasidad ay dapat isagawa sa 25°C at 0.5C, kung saan ang naiulat na kapasidad ay dapat nasa o higit pa sa 98% ng nominal.
  3. I-verify ang pagkakapareho ng internal resistance Humiling ng distribution ng batch para sa AC internal resistance na sinusukat sa 1 kHz. Ang standard deviation ay hindi dapat lalampas sa 5% ng average ng batch. Ang mga cell na may pagkakaiba sa internal resistance na higit sa 10% ay hindi dapat i-mix sa parehong 16S string.
  4. I-verify ang dimensional tolerance Ang standard na sukat para sa 280Ah / 314Ah prismatic cells ay 174 × 72 × 207 mm, ngunit ang aktuwal na produksyon ay maaaring mag-iba ng 1–2 mm. Pumili nang random ng 5–10 cell matapos ang delivery at sukatin ang haba, lapad, at taas upang kumpirmahin na ang mga ito ay tumutugma sa module side plates at end plates ng kit.
  5. I-verify ang self-discharge rate Itago ang mga cell sa 50% SOC sa loob ng 7 araw at sukatin ang pagbaba ng voltage. Ang mga cell na may self-discharge rate na higit sa 2% kada buwan ay dapat hiwalayin at hindi dapat gamitin sa series string.
  6. Suriin ang pisikal na kalagayan Suriin ang mga terminal para sa oksidasyon, depekto sa anyo, o pinsala. Kumpirmahin na buo pa ang mga tampok na pampagaan ng presyon, walang butas o sipa ang mga kahon, at malinaw at basahin ang mga label ng QR/batch.
  7. Suriin ang pagkakatugma ng window ng boltahe ng BMS Ang JKESS BMU-H5-16 ay sumusuporta sa saklaw ng sampling na 1–4.5V. Ang konpigurasyon na 16S LiFePO4 ay may halos 3.65V bawat cell kapag puno at 2.5V kapag halos wala nang singaw. Kumpirmahin na ang mga boltahe ng pag-cut off sa pag-charge/discharge ng cell ay nananatili sa loob ng window na ito at na ang kemikal na komposisyon ay LiFePO4.

Grade A laban sa mga Relabeled Rejects: Ano ang tunay na pagkakaiba nila sa praktikal na aplikasyon

Napatunayang Grade A

  • ✅ Pagkalat ng kapasidad ng batch ay ≤ 1%
  • ✅ Pamantayan na deviasyon ng panloob na resistensya ay ≤ 5%
  • ✅ Rate ng self-discharge ay ≤ 2% kada buwan
  • ✅ Toleransya sa sukat ay ±0.5mm
  • ✅ Orihinal na pagsubaybay sa batch ay magagamit
  • ✅ Ang ulat ng pagsusulit mula sa ikatlong partido ay maaaring i-verify
  • ✅ Unang kahusayan sa siklo ≥ 99%
  • ✅ Inaasahang kapasidad ng 16S na maaaring gamitin ≥ 98%
  • ✅ Ang aktibong pagbabalanse ay maaaring kompensahin sa loob ng ilang oras
Resulta: Pagpapanatili ng kapasidad pagkatapos ng 10 taon ≥ 80%

Muling naka-label na mga itinapon

  • ❌ Pagkakaiba-iba ng kapasidad ng batch: 3%–8%
  • ❌ Pamantayan na desbisyong estandar ng panloob na resistensya: 10%–20%
  • ❌ Rate ng sariling pagkawala ng singaw: 3%–8% bawat buwan
  • ❌ Pagkakaiba sa sukat: ±2 mm
  • ❌ Kulang o hindi malinaw na impormasyon tungkol sa batch
  • ❌ Available lamang ang mga datasheet na ginawa ng supplier
  • ❌ Unang-cycle na kahusayan: 95%–97%
  • ❌ Inaasahang 16S na kapasidad na maaaring gamitin: 85%–92%
  • ❌ Kahit ang 2A na aktibong balancing ay maaaring hindi sapat
Resulta: maaaring bumaba ang kapasidad hanggang 70% pagkalipas ng 3–5 taon

Bakit ang Mga Maliit na Pagkakaiba sa Cell ay Nagiging Pagkawala sa Antas ng Pack

  • Ang isang 16S na string ay binubuo ng 16 na series-connected na cell, at ang pinakamahinang cell ang naglilimita sa kapasidad na maaaring gamitin ng buong string.
  • Kung ang pagkakaiba sa kapasidad sa pagitan ng 16 na cell ay 1%, bababa ang kapasidad na maaaring gamitin ng pack ng humigit-kumulang 1%.
  • Kung ang pagkakaiba ng kapasidad ay 5%, binabawasan ng humigit-kumulang 5% ang kapasidad na maaaring gamitin ng pack.
  • Kung ang pagkakaiba ng kapasidad ay 10%, binabawasan ng humigit-kumulang 10% ang kapasidad na maaaring gamitin ng pack.

halimbawa ng 257kWh: Para sa isang sistema na 257kWh na nakakonpigurang 16S × 314Ah × 3.2V × 16 na kahon, ang 10% na pagkawala ng kapasidad ay nag-aalis ng humigit-kumulang 25.7kWh sa kapasidad na maaaring gamitin. Sa isang buong siklo bawat araw sa loob ng 10 taon, ito ay kumakatawan sa humigit-kumulang 93,805kWh na nawalang kabuuang enerhiya sa buong buhay ng sistema.

Pagpapares ng Iyong mga Cell sa JKESS Slave 16S Battery Box Kit

Ang JKESS 4U at 6U kits ay gumagamit ng BMU-H5-16 bilang pangunahing kontrol para sa slave at sumusuporta sa mga konpigurasyong 16S LiFePO4 series. Suriin ang mga sumusunod na teknikal na limitasyon bago mag-order ng mga cell.

Parametro Kailangan ng JKESS Kit Pagsusuri sa Pagkakakuha ng Cell
Kimika LifePO4 Huwag i-mix ang ternary lithium, sodium-ion, o iba pang mga kemikal na komposisyon
Format ng Cell Prismatic Aluminum Case Ang pouch at cylindrical cells ay hindi angkop para sa kit na ito
Hantungan ng Kapasidad 280Ah–314Ah Manatili sa inirerekomendang saklaw at bigyang-priority ang pagkakapareho ng batch
Nominal voltage 3.2V Humigit-kumulang 3.65V kapag puno at 2.5V kapag halos wala nang charge
Tuloy-tuloy na rate ng discharge 0.5c Hindi ito idinisenyo para sa tuloy-tuloy na discharge sa 1C o mas mataas
Mga Sukat (L × W × H) 174 × 72 × 207 mm Ang aktuwal na toleransya ng selula ay dapat manatiling loob ng ±1 mm
Uri ng Terminal M6 na stud Ang hugis ng terminal ay dapat sumunod sa pattern ng butas ng busbar
Bintana ng sampling ng boltahe 1–4.5 V (BMU-H5-16) Ang boltahe ng selula ay dapat manatiling loob sa saklaw ng sampling
Ang JKESS ay hindi nagbebenta ng mga selula. Ang estratehiyang ito ay nagpapahintulot sa mga bumibili na pumili ng tagapag-suplay ng selula batay sa badyet ng proyekto, availability, at mga ugnayan sa supply chain, habang ang JKESS ang nagbibigay at pumapasok sa pabrika para i-test ang hardware ng BMS, mga wiring harness, at battery enclosure bago ipadala.
Mga pangunahing produkto ng JKESS: BMU-H5-16 · HV-B6U · 4U Kits · HV-BC250 · HV-BC150-100A · 2A active balancing · ±0.005V sampling accuracy · 16S architecture · 280–314Ah prismatic LiFePO4 cells · 174×72×207mm target dimensions · 1–4.5V cell sampling window · standard CAN/RS485 communication protocols · 80–1000V high-voltage system range.

Isang Decision Tree para sa B2B na Bumibili

  1. Kumpirmahin ang saklaw ng boltahe ng sistema → 80–1000V DC, depende sa bilang ng mga slave box na nakakabit nang serye.
  2. Tukuyin ang bilang ng mga slave box → 4–16 na yunit, na katumbas ng humigit-kumulang 64–256kWh.
  3. Kalkulahin ang kabuuang bilang ng mga cell → 16 na cell bawat box × bilang ng mga slave box.
  4. Piliin ang kapasidad ng cell → 280Ah / 302Ah / 304Ah / 314Ah, na pinipili mula sa parehong batch.
  5. Piliin ang tagapagkaloob ng selula → kailangan ang pagsubaybay sa batch kasama ang mga ulat ng pagsusuri mula sa ikatlong partido.
  6. Gawin ang 7-hakbang na pagpapatunay sa pagdating → kumpletuhin sa loob ng 48 oras at panatilihin ang karapatan na ibalik ang mga hindi sumasapat na kalakal.
  7. I-assembly ang 8S na mga module → gamitin ang ibinigay na end plates, side plates, epoxy boards, at busbars.
  8. I-connect sa 16S → gamitin ang PACK power cables at CCS wiring harnesses.
  9. I-on ang kuryente at i-commission → suriin ang bawat voltage, temperatura, at katayuan ng balancing ng slave-box gamit ang master-control LCD o app.

5 Mga Pagkakamali sa Pagkuha ng Cell na Nakakasira sa Ekonomiya ng Proyekto

Pagkakamali 1: Paghahambing ng presyo nang walang pagpapatunay sa pagkakapareho ng batch

Ang mga cell na ibinebenta bilang "parehong grado" mula sa magkaibang batch ay maaaring magkaiba ng hanggang 5% sa kapasidad. Ang 5% na pagtitipid sa presyo ng pagbili ay maaaring mawala dahil sa 10% na pagbaba sa kapasidad ng pack na maaaring gamitin.

Pagkakamali 2: Pag-iiwan ng dimensional tolerance

Ang pagkakapareho ng nominal na sukat ay hindi nangangahulugan ng pagkakapareho ng aktwal na sukat. Ang pagkakaiba ng 1–2 mm ay maaaring pigilan ang cell module na pasukin ang kahon ng kit. Mag-sample at sukatin ang mga cell sa loob ng 48 oras mula sa pagdating nito.

Pagkakamali 3: Pagkakaligtaan ng pagsusuri sa BMS voltage window bago bumili

Ang JKESS BMU-H5-16 sampling range ay 1–4.5V. Kung ang full-charge voltage ng isang cell ay lumalampas sa 4.5V, hindi ito maaaring gamitin sa loob ng tinukoy na sampling window ng kit na ito.

Pagkakamali 4: Paghalo ng mga batch o supplier sa loob ng iisang 16S string

Ang paghalo ng mga batch sa loob ng parehong 16S string ay maaaring pabilisin ang di-pantay na kondisyon sa pagitan ng mga cell. Kahit na may 2A active balancing, ang labis na pagkakaiba ay maaaring lumampas sa praktikal na saklaw ng kompensasyon ng sistema ng balancing.

Kamalian 5: Paglipat sa self-discharge test

Ang isang cell na may mataas na self-discharge ay patuloy na kinukunsumo ang kapaki-pakinabang na enerhiya mula sa series string. Ang problema ay maaaring hindi agad makita kapag dumating, ngunit pagkalipas ng ilang buwan ng operasyon, maaari itong magmukhang tuloy-tuloy na di-pantay na kondisyon ng mga cell.

Mga Madalas Itanong

Bakit ibinebenta ng JKESS ang mga battery box kit nang walang mga cell?

Ibinibenta ng JKESS ang mga HV battery box kit bilang mga sheet-metal enclosure na may pre-installed na BMS hardware, wiring harnesses, at thermal management components. Ang pagbebenta nang walang mga cell ay nagbibigay ng flexibility sa mga B2B buyer na kumuha ng LiFePO4 cells batay sa kanilang sariling supply chain, badyet, at timeline ng proyekto. Ito rin ay nag-iwas sa kumplikadong regulasyon sa internasyonal na pagpapadala ng lithium battery, dahil ang mga cell ay sumasailalim sa mas mahigpit na mga patakaran sa transport kaysa sa mga walang laman na enclosure.

Anong mga uri at sukat ng cell ang compatible sa JKESS 16S HV battery box kits?

Ang JKESS 16S HV battery box kits (mga modelo na 4U at 6U) ay idinisenyo para sa prismatic LiFePO4 cells na may kapasidad na 280Ah–314Ah. Ang karaniwang sukat ng cell ay 174 × 72 × 207 mm. Ang BMU-H5-16 ay sumusuporta sa voltage sampling window na 1–4.5V bawat cell. Ang cylindrical at pouch cells ay hindi compatible sa disenyo ng kit na ito.

Paano ko mapapatunayan na ang aking mga cell ay tunay na Grade A?

Wala nang pandaigdigang pamantayan para sa ‘Grade A’ sa industriya ng energy storage. Ang pagpapatunay ay nangangailangan ng independiyenteng ebidensya: batch-level traceability mula sa orihinal na manufacturer, mga ulat ng third-party capacity test sa 25°C at 0.5C, data ng AC internal-resistance distribution na nagpapakita ng ≤5% standard deviation, pagsukat ng dimensyon sa mga sample na cell, at isang 7-day self-discharge test. Huwag umasa lamang sa datasheet na inilabas ng supplier mismo.

Ano ang mga tolerance limits para sa sukat ng cell sa isang JKESS kit?

Ang mga JKESS 16S battery box kits ay idinisenyo para sa mga cell na may sukat na 174 × 72 × 207 mm, kasama ang dimensional tolerance na ±1 mm. Ang paglabag sa tolerance na ito ay maaaring magdulot ng kahirapan sa pagpasok ng mga cell sa mga side panel at end panel ng module o maaaring magresulta sa hindi pantay na compression. Sukatin ang 5–10 na random na napiling cell kapag natatanggap at i-verify ang tamang pagkasya sa module bago isakatuparan ang buong batch.

Maaari bang i-mix ang mga cell mula sa iba’t ibang batch sa isang 16S pack?

Ang pag-mix ng mga batch sa loob ng isang 16S pack ay lubos na hindi inirerekomenda. Kahit ang mga cell mula sa parehong supplier ay maaaring magpakita ng 2%–5% na pagkakaiba sa capacity sa pagitan ng mga batch, at ang pagkakaiba sa internal resistance ay maaaring lumampas sa 10%. Ito ay nagpapalala ng cell-to-cell imbalance at binabawasan ang usable capacity. Kung hindi maiiwasan ang pag-mix, gamitin ang mga cell na may pinakamalapit na posibleng capacity at internal resistance, at i-verify gamit ang 7-day self-discharge test.

Paano nakakakompensate ang BMU-H5-16 active balancing para sa pagkakaiba ng mga cell?

Ang BMU-H5-16 ay nagbibigay ng hanggang 2A na aktibong balancing current bawat channel, gamit ang inductive DC-DC conversion upang ilipat ang singil sa pagitan ng mga cell. Para sa isang 314Ah na cell na may 0.5% na pagkakaiba sa kapasidad, ang enerhiyang kailangang i-balance ay humigit-kumulang 1.57Ah, na tumatagal ng humigit-kumulang 47 minuto para kompensahin sa bilis na 2A. Ang pasibong balancing sa 200mA ay nangangailangan ng humigit-kumulang 7.85 oras. Ang aktibong balancing ay hindi kayang kompensahin ang labis na pagkakaiba na lumalampas sa mga itinakdang limitasyon ng disenyo.

Ano ang inirerekomendang rate ng self-discharge para sa mga LiFePO4 cell sa isang BESS?

Para sa mga aplikasyon ng BESS, dapat may self-discharge rate na 2% o mas mababa bawat buwan ang mga cell kapag iniimbak sa 50% SOC at 25°C. Ang mga cell na may mas mataas na rate ng self-discharge ay nagdudulot ng patuloy na imbalance sa series string at maaaring mangailangan ng mas madalas na balancing cycles. Dapat i-isolate at huwag gamitin sa isang series-connected pack ang mga cell na may rate na higit sa 2% bawat buwan.

Ilang cell ang kailangan ko para sa isang 64kWh na sistema gamit ang JKESS kits?

Para sa isang 64kWh na sistema na gumagamit ng 4 na JKESS HV slave box, kailangan mo ng 64 na cell (16 na cell bawat box × 4 na box). Gamit ang 314Ah na LiFePO4 cell na may nominal na 3.2V, ang isang 16S na configuration ay nagbibigay ng humigit-kumulang 16.1kWh bawat box (16 × 3.2V × 314Ah = 16.08kWh), at ang 4 na box ay nagbibigay ng humigit-kumulang 64.3kWh. Ang eksaktong kapasidad na maaaring gamitin ay nakasalalay sa sukat na kapasidad ng cell at sa mga kondisyon ng operasyon.

Nagbibigay ba ang JKESS ng suporta sa paghahanap ng cell para sa mga B2B na customer?

Hindi ibinebenta ng JKESS ang mga cell, ngunit ang aming engineering team ay maaaring magbigay ng mga teknikal na spec na kailangan para sa bawat kit, kabilang ang chemistry, saklaw ng kapasidad, sukat, voltage window, at discharge rate. Maaari rin naming suriin ang mga ulat ng third-party cell test laban sa mga teknikal na kinakailangan ng kit. Para sa malalaking B2B na order, maaaring magamit ang mga inirerekomendang supplier na napatunayan sa mga kaugnay na rehiyon kapag hiniling.

Ano ang mangyayari kung i-install mo ang mga cell na hindi sumusunod sa mga spec ng kit?

Ang pag-install ng mga selula na nasa labas ng mga teknikal na tukoy ng kit—tulad ng iba’t ibang kemikal na komposisyon, saklaw ng kapasidad, sukat ng bahagi, o saklaw ng boltahe—ay maaaring magdulot ng mga kamalian sa komunikasyon ng BMS, maling kalkulasyon ng SOC, hindi pagkakabalance ng mga selula na lumalampas sa kakayahan ng balancing, o mga panganib sa kaligtasan. Hindi kayang garantiyahan ng JKESS ang pagganap ng kit kapag ang mga ginamit na selula ay hindi sumusunod sa mga kinakailangan. Pakisingil ang lahat ng mga parameter ng selula bago ang pag-aassemble.

Kailangan mo ba ng tulong sa pagpapatunay ng mga selula para sa iyong JKESS kit?

Ibahagi ang mga teknikal na detalye at ulat ng pagsusuri ng iyong mga selula sa aming engineering team. Susuriin namin ang mga ito batay sa mga teknikal na pangangailangan ng kit at ipapaalam sa iyo ang anumang potensyal na isyu bago ka magsimula sa pag-aassemble.

Humiling ng Pasadyang Quote →